Updated Monday, March 27, 2017

Aliekuwa waziri wa habari, Nape Nnauyea asema haya baada ya rapper Ney wa Mitego kuachiwa huru


Mara tu baada ya Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Dkt Harrison Mwakyembe, kutoa agizo kwa jeshi la polisi kumuachia msanii  Nay wa Mitego na kutaka wimbo wake ‘Wapo’ uchezwe redioni, aliyekuwa Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Nape Nnauye kupitia ukurasa wake wa twitter hakuweza kuficha hisia zake juu ya maamuzi ambapo aliyaandika haya.

“Matumizi ya nguvu sana hayalipi! Kurekebisha kwa upendo hulipa! Hongera Rais, Hongera Mwakyembe kwa uamuzi wa Busara dhidi ya muziki wa Ney!” –  Ney wa Mitego.


Aliekuwa waziri wa habari, Nape Nnauyea asema haya baada ya rapper Ney wa Mitego kuachiwa huru Aliekuwa waziri wa habari, Nape Nnauyea asema haya baada ya rapper Ney wa Mitego kuachiwa huru Reviewed by Bill Bright Williams on 10:20:00 AM Rating: 5
Powered by Blogger.