Updated Thursday, March 10, 2016

Huyu ndie alietengeneza virusi vya Ukimwi


Ameua maelfu na maelfu ya watu, alitengeneza ugonjwa huu mnamo miaka ya 1970, na sasa daktari huyu kwa jina Robert Gallo ametoka adharani na kusema amepata dawa ya kutibu ugonjwa huo.

Robert Gallo anaelezwa kwamba alihusika na vita vya kibaiolojia kwa lengo la kuwaondosha watu weusi na mashoga duniani katika miaka ya 1970

Huyu ndie alietengeneza virusi vya Ukimwi Huyu ndie alietengeneza virusi vya Ukimwi Reviewed by Bill Bright Williams on 10:20:00 PM Rating: 5
Powered by Blogger.